Poker na kan layi ya zama ɗaya daga cikin mashahuran abubuwan shaƙatawa ga miliyoyin mutane a duniya, kuma ɗayan shahararrun wuraren wasan caca na kan layi shine 888 Poker. An kafa shi a cikin 2002, rukunin yanar gizon ya girma zuwa ɗayan mafi girma kuma mafi girman dakunan caca akan layi a duniya. A cikin wannan shafin yanar gizon, za mu yi la'akari da tarihin 888 Poker, daga farkonsa zuwa matsayin jagoranci a yau.
Ƙunni na Farko
An ƙaddamar da 888 Poker a cikin 2002 a matsayin wani ɓangare na babban kamfanin 888 Holdings. An fara sanin shafin da Poker Pacific kuma yana ɗaya daga cikin dakunan caca na kan layi na farko don bayar da Texas Hold'em, wasan da zai zama mafi shaharar nau'in karta a duniya.
Masana'antar caca ta kan layi har yanzu tana cikin ƙuruciya a farkon shekarun 888 Poker, wanda ya haifar da rukunin yanar gizon yana fafitikar jawo hankalin 'yan wasa. Duk da kalubalen farko, shafin ya fara samun karbuwa a tsakiyar shekarun 2000, yayin da karuwar poker ta kama kuma mutane da yawa sun fara wasa akan layi.
Tashi zuwa Girma
A cikin 2005, 888 Poker ya yi babban motsi ta hanyar haɗin gwiwa tare da Harrah's Entertainment, wanda ya mallaki jerin Poker na Duniya. Wannan haɗin gwiwar ya ba 888 Poker mai yawa bayyanarwa kuma ya taimaka wajen ƙarfafa matsayinsa a matsayin ɗaya daga cikin manyan shafukan yanar gizo na poker.
A cikin 'yan shekaru masu zuwa, 888 Poker ya ci gaba da girma da fadadawa. Shafin ya kara sabbin wasanni da fasali, kuma tushen mai kunnawa ya ci gaba da karuwa. A cikin 2007, 888 Poker ya ƙaddamar da nasa jerin gasa kai tsaye, jerin 888Live, wanda tun daga lokacin ya zama ɗaya daga cikin shahararrun yawon shakatawa na caca a duniya.
Sabon cigaba
A yau, 888 Poker yana ɗaya daga cikin mafi girma kuma mafi girman manyan gidajen caca akan layi a duniya. Shafin yana ba da wasanni da fasali iri-iri, gami da Texas Hold'em, Omaha, da Stud Card Bakwai, da kuma gasa iri-iri da haɓakawa.
A cikin 'yan shekarun nan, 888 Poker ya mayar da hankali kan fadada ayyukan wayar hannu, tare da kewayon aikace-aikace da shafukan sada zumunta da aka tsara don sauƙaƙe wa 'yan wasa damar shiga shafin a kan tafiya. Shafin ya kuma ci gaba da yin sabbin abubuwa, tare da sabbin wasanni da fasalolin da aka tsara don sa 'yan wasa su shagaltu da nishadantarwa.
Ɗayan mahimman ci gaba na kwanan nan don 888 Poker shine ƙaddamar da gasa ta fashewa. Waɗannan gasa ce ta mutum huɗu ta Sit & Go tare da rukunin kyaututtuka da aka keɓe, tare da wasu gasa waɗanda ke ba da damar cin nasara har sau 10,000 na adadin sayayya.
Kammalawa
888 Poker ya yi nisa tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2002. Daga farkon gwagwarmayarsa zuwa matsayinsa na yanzu a matsayin jagora a cikin masana'antar caca ta kan layi, shafin ya tabbatar da kansa a matsayin dandamali mai aminci da aminci ga 'yan wasa a duniya. Tare da mayar da hankali kan haɓakawa da haɓakawa, 888 Poker yana kama da an saita shi don ci gaba da nasarar sa na shekaru masu zuwa.
Ko kai gogaggen ɗan wasan karta ne ko kuma farawa, 888 Poker yana ba da wasanni da yawa da yawa don dacewa da kowane matakan gwaninta. Don haka me yasa ba za ku shiga miliyoyin 'yan wasan da ke jin daɗin ƙwarewar 888 Poker ba?