Yayin da kake hawa matakin aminci, za a sami maki lada waɗanda za a iya musayar su don kari. Sami fa'idodi da yawa waɗanda suka zo tare da kowane sabon matsayin Aminci ta hanyar fara tara wuraren aminci nan da nan.
Fa'idodi na Musamman
- Shirin mu na aminci yanzu ya ƙunshi nau'ikan kyauta na musamman da kyaututtuka ga duk 'yan wasan mu. An ba da mahimman bayanai game da waɗannan sabbin fa'idodi a ƙasa.
- Ranar da ke biye da haɓakawa, duk fa'idodin Kunshin Maraba da aminci suna aiki.
- Zinariya, Platinum, da Daraja Sama da kwanaki 3, ana ba da kari na fakitin maraba.
- Adadin ajiya kawai da aka yi a cikin kwanakin 14 da suka gabata sun cancanci kyautar ranar Lahadi.
- Babu ajiya wajibi ne; Ranar Lahadi ana amfani da kari ta atomatik zuwa asusun mai kunnawa idan an shiga!
- Kuna iya samun kari guda ɗaya kawai kowace rana. Don haka, Ƙarfafa Kunshin Maraba yana ɗaukar fifiko akan kowane tayin, gami da haɓakarmu ta Lahadi na mako-mako, idan kun sami haɓakawa cikin ƙarshen mako.
- A maimaituwa tsabar kudi da baya bonus
Maki da Kuɗi don Kyauta
- Kuna buƙatar ƙarin bayani kan shirin mu na aminci? Don bayani kan yadda ake amfani da kuma fanshi wuraren ladan mu, ci gaba da karantawa.
- Ga yawancin wasanni, kowane $40 da aka yi wagered a cikin yanayin Kuɗi na Gaskiya yana haifar da 1 Reward Point ana bayar da shi. Ziyarci shafin Manufar Bonus, inda sharuɗɗa da ƙuntatawa suka shafi, don ƙarin bayani.
- Ta hanyar tara Maƙallan Sakamako, za a iya haɓaka matakin amincin ku. Matsayin amincin ku tare da mu yana haɓaka tare da shi! Matakan Premium da Prestige, duk da haka, ana samun dama ta musamman ta hanyar gayyata.
- Akwai ƙimar fansa daban-daban don kowane matakin aminci wanda ke ƙayyadaddun maki nawa ne dole ne ku tara kafin ku iya canza su zuwa tsabar kuɗi. Misali, Prestige yana buƙatar maki 15 kawai don fansar Yuro ɗaya, yayin da Bronze yana buƙatar 30.
- Ta hanyar shiga, zaɓi "Asusuna" daga menu, sannan danna "Sakamako na," za ku iya ganin matsayin ku.